tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

  • Reads 623,238
  • Votes 53,000
  • Parts 44

Complete, First published Sep 15, 2021

Bạn đang xem: tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

Table of contents

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

    Xem thêm: cực nam của nước ta nằm ở tỉnh nào

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

    Xem thêm: km, m, dm, cm, mm lớp 2

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

Tên truyện: Tôi và quấn phản diện là thơm phu của nhau
    
    Tác giả: Có một cái thuyền nhỏ
    
    Thể loại: Đam mỹ, Mạt thế, Xuyên thư, công sủng thụ, truyện tự động sáng sủa tác.
    
    Tình trạng truyện: 40 chương + 1 phiên nước ngoài ( tiếp tục trả thành).
    ___________
    
    Văn án:
    
    Có một ông ck sức khỏe khác thường là hưởng thụ như vậy nào??
    
    Danh Yển: " Ờ thì, anh ấy rất có thể một tay nhắc bổng tôi lên, tôi rất có thể tự do ngồi bên trên cánh tay rắn có thể của anh ý ấy nhưng mà đung đem chân. Anh ấy còn rất có thể xử rất đẹp bao nhiêu kẻ ghét bỏ, rất có thể đảm bảo tôi từng khi từng nơi!!"
    
    Danh Yển: "Nhưng anh ấy cũng rất đáng để ghét!. Bởi vì thế tôi KHÔNG BAO GIỜ ĐÁNH THẮNG ANH ẤY''.
    
    Tần Thương: "Ngoan. Nếu em thơm anh một phen thì anh nhằm em tiến công một lần!"
    
    CP: Phản diện đại quấn Công Tần Thương × trước mặt mũi công vờ vịt ngoan ngoãn ngoãn thụ Danh Yển.
    
    Lịch đăng: thường ngày 3 chương.
    
    **Lưu ý**:
    
    _KHÔNG CHUYỂN VER_
    
    Truyện này là truyện tự động sáng sủa tác, ko nên truyện edit. 
    Tình tiết không tồn tại thực.
    Truyện chắc hẳn rằng còn nhiều sơ sót hy vọng quý khách cảm thông. 
    Truyện chỉ được đăng lên có một không hai bên trên Wattpad @co1thuyennho.

#131x1